![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0997.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธาน พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด การอบรมเชิงปฏิบัติการโครงการสืบสาน รักษา ต่อยอดศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง และน้อมนำพระบรมราโชบายด้านการศึกษาสู่การปฏิบัติ ในหัวข้อ “การขับเคลื่อนหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงสู่การพัฒนาที่ยั่งยืน SDGs” เพื่อร่วมกันขับเคลื่อนอย่างเป็นรูปธรรม โดยเน้นให้มีทัศนคติการทำงานราชการ เพื่อประโยชน์ส่วนรวม นำความรู้ที่ได้รับไปปรับใช้ในการปฏิบัติหน้าที่ ปฏิบัติตน เสริมสร้างจิตสำนึกในการเทิดทูนสถาบันพระมหากษัตริย์ จัดการเรียนรู้ให้กับนักเรียนและเสริมสร้างแรงบันดาลใจให้กับสถานศึกษาพอเพียง เพื่อพัฒนาเป็นศูนย์การเรียนรู้ตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงด้านการศึกษา
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0001.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0003.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0977.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0978.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0979.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0981.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0983.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0985.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0986.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0990.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0993.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0995.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1000.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1002.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1003.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1004.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1005.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1006.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1007.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1009.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1011.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1012.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1014.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1016.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1017.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1018.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1020.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1022.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1024.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1027.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1029.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1032.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE1034.jpg)