![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/22.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 8 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ร่วมประชุมพิจารณาคัดเลือกโครงการที่ได้รับคัดเลือกเข้าร่วมโครงการพัฒนาศูนย์ยกระดับคุณภาพชุมชนและการศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567 โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมญา อินทรเกษตร รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์ เป็นประธานการประชุมเพื่อพิจารณาคัดเลือกโครงการที่ได้รับคัดเลือกเข้าร่วมโครงการพัฒนาศูนย์ยกระดับคุณภาพชุมชนและการศึกษา ประจำปีงบประมาณ 2567
ณ ห้องประชุมแก้วเจ้าจอม อาคาร 10 คณะวิทยาการจัดการมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/416287186_385780080669413_43481625948496400_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/416295665_385780460669375_2661132164622420505_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/416320899_385780027336085_9033688936551605725_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/416332959_385780054002749_1711154353968237789_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/416349588_385780064002748_6554613971884131520_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/416387242_385780107336077_2904621874445847544_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/418148774_385780024002752_415196859529353156_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/418421773_385779997336088_5998232613064043829_n.jpg)