วันที่ 11 มิถุนายน 2564 นายรัตนชัย ศรีโกมล ผู้อำนวยการโรงเรียนพุทธมงคลวิทยา ปฏิบัติหน้าที่ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท บันทึกข้อตกลงร่วมมือเครือข่ายนวัตกรรมคุณภาพสถานศึกษา ระหว่างสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา สถานศึกษาแกนนำ และสถานศึกษาร่วมพัฒนา เพื่อเเสดงเจตนารมณ์ร่วมกันพัฒนาระบบการบริหารจัดการคุณภาพและมาตรฐานการศึกษาเพื่อการประกันคุณภาพการศึกษา ณ ห้องประชุมโรงเรียนชัยนาทพิทยาคม
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2021/06/d259ed1b-afdc-46e3-9df3-9700d95d7205.jpg)