วันอังคารที่ 14 มิถุนายน 2565 เวลา 10.00 น. นางนัยนา จันทา รองผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท พร้อมบุคลากร สพม.อุทัยธานี ชัยนาท ร่วมให้การต้อนรับและรับการติดตามจากคณะติดตามการใช้งานระบบสำนักงานอิเล็กทรอนิกส์ จาก สพฐ. นำโดย ดร.เปรมฤทัย เลิศบำรุงชัย รองผอ.สำนักเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ โรงเรียนพุทธมงคลวิทยา
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/จดหมายข่าว-มิถุนายน-2565-4.png)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC1017.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC1011.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC1013.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC1002.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0996.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0005.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0008.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0026.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0023.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0033.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0037.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0042.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0041.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0044.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0066.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0071.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0055.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0056.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0076.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0081.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0083.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0085.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0112.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0090.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0098.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0102.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0107.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0109.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0111.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0124.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0115.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0129.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0126.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/DSC0138.jpg)