วันที่ 28 มิถุนายน 2565 เวลา 09.00 น. นางนัยนา จันทา รอง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาการในตำแหน่ง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธาน การประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษาของเขตพื้นที่การศึกษา (ก.ต.ป.น.) ครั้งที่ 1/2565 เพื่อขับเคลื่อนการพัฒนาคุณภาพการศึกษาของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ณ ห้องประชุม สพม.อุทัยธานี ชัยนาทพร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์และผู้ที่เกี่ยวข้อง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_19.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_4.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_5.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_9.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_14.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_15.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_20.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_21.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/06/LINE_ALBUM_28.06.2565_220629_23.jpg)