วันพฤหัสบดี ที่ 28 กรกฎาคม 2565 นางนัยนา จันทา รอง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท นำผู้บริหารและข้าราชการในสังกัด สพม.อุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมพิธีทำบุญตักบาตร และปล่อยพันธุ์สัตว์น้ำ เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2565 ณ บริเวณวงเวียนห้าแยกวิทยุ อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296343153_415164733962762_1827619110292409215_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296141066_415164593962776_1093966240888270729_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296259583_415164653962770_6716123272086554590_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296259628_415164533962782_8109269558147917983_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296293803_415164680629434_2736240340862150412_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296297036_415164537296115_2564735196775868635_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296300172_415164557296113_7288164705309775017_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296302836_415164690629433_2660870013035263643_n.jpg)