วันพฤหัสบดี ที่ 28 กรกฎาคม 2565 นางนัยนา จันทา รอง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาราชการแทน ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยข้าราชการในสังกัด ร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ๒๘ กรกฏาคม ๒๕๖๕ โดยมีนายขจรเกียรติ รักพานิชมณี ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานีเป็นประธาน ณ ห้องประชุม๒ มหาวิทยาลัยรามคำแหงสาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ อำเภอเมือง จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296120320_415762543902981_5072280831723366513_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296075000_415762553902980_5998081430091861185_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/295816670_415762883902947_1811971268778984260_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/295810932_415762837236285_3804742639700809753_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/295796714_415762870569615_6415623688890926033_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/296011288_415762850569617_5587019526271705279_n.jpg)