วันพุธ ที่ 3 สิงหาคม 2565 เวลา 09.00 น. นางนัยนา จันทา รอง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท รักษาราชการแทน ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รอง ผอ.สพม.อุทัยธานี ชัยนาท และ ผอ.กลุ่ม/หน่วย ภายในสำนักงาน เข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 7/2565 ผ่านระบบ Video Conference โดยมี นายอัมพร พินะสา เลขาธิการคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน เป็นประธานในการประชุม
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0119.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0122.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0125.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0128.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0129.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0131.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0118.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/DSC0114.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2022/08/Screenshot-5.png)