วัน จันทร์ ที่ 30 มกราคม 2566 เวลา 10.00 น. ดร. กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมการรายงานผลสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ เพื่อพัฒนาการศึกษา ระยะเวลา 6 เดือน ตำแหน่งผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0118.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0120-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0121.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0124-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0125-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0126.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0127-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0128-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0129.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0130-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0131.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0133.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0135-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0138.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0139-1.jpg)