วัน อังคาร ที่ 31 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร. กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุมคณะผุ้บริหาร พร้อมด้วย นางนัยนา จันทา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และบุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมคณะผู้บริหารการศึกษา ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และผู้บริหารสถานศึกษา สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0262.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0264.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0267.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0270.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0272.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0273.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0274.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0275.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0276.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0277.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0280-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0281.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0282.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0283-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0284.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0287.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/01/DSC0289.jpg)