วัน พฤหัสบดี ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 14.00 น. เป็นต้นไป ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นางนัยนา จันทา รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย บุคลากรในสังกัด ร่วมประชุมการดำเนินการตามหลักเกณฑ์และวิธีการประเมินตำแหน่งและวิทยฐานะข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ผ่านระบบ Video Conference
ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182801.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182794.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182796.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182798.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182804.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182810.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182812.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182813.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182814.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24182815.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24190979.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__24190981.jpg)