![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/329953648_6547490918618520_4826817123356566024_n.jpg)
เมื่อวันพุธ ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 19.00 น. นำโดย ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานีชัยนาท เป็นตัวแทนคณะผู้บริหาร บุคลากร และ คณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ขอขอบคุณ สโมสรบุรีรัมย์ ยูไนเต็ด โดยคุณกรุณา ชิดชอบ ที่มอบลูกฟุตบอลจำนวน 500 ลูก ให้เยาวชนอุทัยธานี โดยรับมอบในนามทีมพัฒนาการศึกษาไทยเศรษฐ์ และ โรงเรียนอุทัยวิทยาคม
ณ สนามกีฬากลางจังหวัดอุทัยธานี อำเภอเมืองอุทัยธานี จังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/329598233_588580976049443_2432600265871654750_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/P1019086.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/P1019100.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/P1019100_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__9429270.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/02/S__123813933.jpg)