![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0419.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 26 มิถุนายน 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมกิจกรรมเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต โดยมีกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต เพื่อขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปี 2566 และแลกเปลี่ยนเรียนรู้การปฏิบัติงานของทีมบริหารแต่ละกลุ่มในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ประจำเดือนมิถุนายน 2566 เพื่อให้มีประสิทธิภาพสัมฤทธิ์ผล
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0420.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0423.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0425.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0427.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0428.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0429.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0430.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0431.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0432.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0433.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0435.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0438.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0439.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0440.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0443.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0445.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0446.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/06/JOE0447.jpg)