![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0155.jpg)
วัน อังคาร ที่ 11 กรกฎาคม 2566 เวลา 14.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม และคณะบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมคณะดำเนินการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 ภาค ค เพื่อให้การสอบคัดเลือกเป็นไปด้วยความถูกต้อง ยุติธรรม โปร่งใส ตรวจสอบได้
ณ ห้องรับรองผู้บริหาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0157-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0158.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0160.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0162.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0164-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0165.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0166-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE0170-1.jpg)