วัน จันทร์ ที่ 24 กรกฎาคม 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย ผู้อำนวยการกลุ่ม และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมกิจกรรมเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต โดยมีกิจกรรมเข้าแถวเคารพธงชาติ สวดมนต์ แผ่เมตตา กล่าวคำปฏิญาณเขตพื้นที่การศึกษาสุจริต เพื่อขับเคลื่อนโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรม และธรรมาภิบาลในสถานศึกษา ประจำปี 2566 และแลกเปลี่ยนเรียนรู้การปฏิบัติงานของทีมบริหารแต่ละกลุ่มในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ประจำเดือนกรกฎาคม 2566 เพื่อให้มีประสิทธิภาพสัมฤทธิ์ผล
ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1022.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1023.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1024.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1025.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1026.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1027.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1028.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1029.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1030.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1031.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1032.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1033.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1034.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1035.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1036.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1037.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/07/JOE1038.jpg)