![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE0990.jpg)
วัน อังคาร ที่ 22 สิงหาคม 2566 เวลา 15.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานกรรมการตรวจคุณสมบัติ พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดและคณะกรรมการ ร่วมประชุมตรวจคุณสมบัติผู้สมัครเข้ารับการคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาและผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 เพื่อให้การดำเนินการสอบคัดเลือกเป็นไปตามที่สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นกำหนด
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE0992-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE0995.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE0996-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE0999.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE1000-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE1001.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE1003.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/08/JOE1004-1.jpg)