![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0510.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 28 สิงหาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วยคณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการพิจารณาบำเหน็จความชอบกรณีพิเศษให้แก่เจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงานต้านยาเสพติดของกระทรวงศึกษาธิการ ในระดับพื้นที่ ปีงบประมาณ พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0511.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0513.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0514.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0515.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0516.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0517.jpg)