![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__3891358_0.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 8 กันยายน 2566 เวลา 16.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะผู้บริหารและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมสนามสอบคัดเลือกบุคคลเพื่อบรรจุและแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษา และผู้อำนวยการสถานศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี พ.ศ. 2566 เพื่อให้การสอบเป็นไปด้วยความโปร่งใส มีความเท่าเทียม ตามหลักธรรมาภิบาล
ณ โรงเรียนชัยนาทพิทยาคม จังหวัดชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261270_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261275_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261276_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261277_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261279_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261281_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261282_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261283_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261284_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/261285_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__3891353_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__3891359_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__3891360_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__3891362_0.jpg)