![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0386.jpg)
วัน พุธ ที่ 13 กันยายน 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัดร่วมประชุมสรุปผลการดำเนินงาน การประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาออนไลน์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ตามโครงการเสริมสร้างคุณธรรม จริยธรรมและธรรมาภิบาลในสถานศึกษา และสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา (โครงการโรงเรียนสุจริต) เพื่อยกระดับการทำงานให้สอดคล้องกับการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงาน
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0372.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0373-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0375.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0376.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0379.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0380.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0381-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0383-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0385-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0390-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0391-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0392-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0393-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0395-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0396-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0398-2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0400-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/JOE0404-1.jpg)