![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257685_0.jpg)
วัน เสาร์ ที่ 16 กันยายน 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมการประชุมติดตามความก้าวหน้าการขับเคลื่อนนโยบายและทิศทางจัดการศึกษามัธยมศึกษาสู่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาและโรงเรียนมัธยมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2566 ระหว่างวันที่ 16 – 17 กันยายน 2566 โดยมี ดร.ภูธร จันทะหงษ์ ปุณยจรัสธำรง ผู้ช่วยเลขาธิการ กพฐ. เป็นประธานพร้อมบรรยายพิเศษ “การสร้างเครือข่ายเพื่อการพัฒนาคุณภาพการศึกษา”
ณ โรงแรมซันธารา เวลเนส รีสอร์ท แอนด์ โฮเทล จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257676_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257678_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257679_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257680_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257681_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257682_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257683_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257684_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257685_0-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257686_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257687_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257689_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/09/S__150257690_0.jpg)