![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0664-1.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 5 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ตัวแทนสหวิทยาเขต และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 71 ปีการศึกษา 2566 ระดับเขตพื้นที่การศึกษา สรุปผลการดำเนินงาน ปัญหา และอุปสรรคของการจัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 70 ปีการศึกษา 2565
ณ ห้องประชุมหลวงวิจิตรวาทการ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0668.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0671.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0672-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0673.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0675-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0676-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0678-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0681-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0682.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0685.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0688.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0690.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0693-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0695-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/10/JOE0696.jpg)