![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1029.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 30 ตุลาคม 2566 เวลา 13.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท จัดประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ครั้งที่ 12/2566 โดยมี พลเอก นุชิต ศรีบุญส่ง ประธานอนุกรรมการ เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และคณะอนุกรรมการ ใน อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมประชุม เพื่อพิจารณาให้ความเห็นชอบเกี่ยวกับการบริหารงานบุคคลของเขตพื้นที่การศึกษา
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1006.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1009.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1011.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1012.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1014.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1016.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1019.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1020.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1023.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1025.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1026.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1027.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1028.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE1030.jpg)