![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/398014335_661623679485873_8362416358447194150_n.jpg)
วัน อังคาร ที่ 31 ตุลาคม 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมการประชุมคณะกรมการจังหวัดและหัวหน้าส่วนราชการจังหวัดอุทัยธานี ครั้งที่ 10/2566 โดยมีนายธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในการประชุมพร้อมด้วย นายอลงกต วรกี นายศรณ์จักร์ชัย ชูวาพิทักษ์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี หัวหน้าส่วนราชการ ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมการประชุม
ณ ห้องประชุมสะแกกรัง ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุทัยธานี(หลังใหม่)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/397926466_661623192819255_1581816475933245797_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/397946637_661622992819275_5202747675743921314_n.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/397948945_661623442819230_2816502260741208293_n.jpg)