![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0122.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 08.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธาน พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบุญนาคพิทยาคม ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0054.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0058.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0059.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0066.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0067.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0069.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0075.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0078.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0081.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0087.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0097.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0102.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0107.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0108.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0118.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0122-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192201_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192202_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192203_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192204_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192205_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192207_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192209_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192210_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192211_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__93192212_0.jpg)