![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51470345_0.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธาน พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนสรรพยาวิทยา ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51470340_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51470342_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51470343_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51470347_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51470348_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51470349_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51478531_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__51478533_0.jpg)