![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0493.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธาน พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนหนองเต่าวิทยา ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0405.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0406.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0408.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0414.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0415.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0419.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0421.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0422.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0423.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0426.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0428.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0430.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0431.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0437.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0439.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0443.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0449.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0450.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0452.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0454.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0455.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0457.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0473.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0480.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0481.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0482.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0485.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0495.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0496.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0497.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0498.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0499.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0501.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0502.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0503.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSCF0504.jpg)