![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0177.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 6 พฤศจิกายน 2566 เวลา 11.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธาน พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนพุทธมงคลวิทยา ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0150.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0151.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0154.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0156.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0158.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0160.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0164.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0165.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0167.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0169.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0170.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0171.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0173.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0176.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/DSC_0181.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__43270221_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__43270223_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__43270224_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__43270225_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__43270226_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__43270227_0.jpg)