![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0463.jpg)
วัน พุธ ที่ 8 พฤศจิกายน 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมให้กำลังใจคณะผู้เข้าสัมภาษณ์นักศึกษาทุนโครงการผลิตครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น รอบที่ 1 เพื่อบรรจุและแต่งตั้งเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่ง ครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0466-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0468-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0470-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0473.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0475.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0478.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0479.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0482.jpg)