![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550731_0.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 9 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนวัดสิงห์ ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550733_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550734_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550735_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550736_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550737_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550738_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550739_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550740_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550741_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550742_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550743_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/550744_0.jpg)