![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453433_0.jpg)
วัน พฤหัสบดี ที่ 9 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนเนินขามรัฐประชานุเคราะห์ ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453422_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453424_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453425_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453426_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453427_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453428_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453429_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453430_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453431_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453432_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453436_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453437_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453438_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453439_0.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/S__52453440_0.jpg)