![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_1.jpg)
วัน อังคาร ที่ 7 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนตลุกดู่วิทยาคม ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_2.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_11.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_13.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_14.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_16.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_19.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_26.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_27.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_28.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_31.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_32.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_34.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_35.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_36.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_38.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_39.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_54.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_55.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_63.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_64.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_7-พย-66-ตลุกดู่_๒๓๑๑๐๙_67.jpg)