![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_1.jpg)
วัน พุธ ที่ 8 พฤศจิกายน 2566 เวลา 13.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วย คณะศึกษานิเทศก์ในสังกัด ร่วมลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม นิเทศ ติดตามในการเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ตามที่ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนดให้สถานศึกษา เปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้กำหนดมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอนของโรงเรียนในสังกัด เพื่อให้สถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มีความพร้อม ดำเนินการตามมาตรการและแนวทางการจัดการเรียนการสอน เป็นไปด้วยความเรียบร้อย มีประสิทธิภาพ และเพื่อให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยได้ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมโรงเรียนบ่อยางวิทยา ซึ่งได้รับการต้อนรับจากทางโรงเรียนดังกล่าวอย่างดียิ่ง
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_7.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_8.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_9.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_11.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_12.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_13.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_15.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_16.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_17.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_21.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_22.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_23.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_24.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_34.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_35.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_37.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_41.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_8-พย-66-บ่อยางวิทยา_๒๓๑๑๐๙_44.jpg)