![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0117.jpg)
วัน พุธ ที่ 22 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 2 โดยได้รับเกียรติจาก นายชัชวาลย์ มาเกิด ผู้ทรงคุณวุฒิร่วมเป็นคณะกรรมการการประเมิน
ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0088.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0092.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0093.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0095.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0097-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0099.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0100.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0101.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0102-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0106.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0114.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/11/JOE0115.jpg)