![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0901.jpg)
วัน อังคาร ที่ 19 ธันวาคม 2566 เวลา 10.00 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา ครั้งที่ 1 ปีการศึกษา 2567 จังหวัดอุทัยธานี เพื่อพิจารณาแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการรับนักเรียน สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปีการศึกษา 2567 ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมทั้งกำหนดมาตรการป้องกัน ป้องปราม กำกับติดตาม ให้การรับนักเรียนของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นไปด้วยความสุจริตโปร่งใส เสมอภาค ยุติธรรมและตรวจสอบได้
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0869-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0870-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0871.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0876.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0880.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0881-1.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0883.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0887.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0890.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0893.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0896.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0900.jpg)