![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0080.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 22 ธันวาคม 2566 เวลา 07.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมพิธีการรับพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์ ชั้นสายสะพาย ประจำปี 2565 และประจำปี 2566 เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว โดยมี นายธีรพัฒน์ คัชมาตย์ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุทัยธานี เป็นประธานในพิธี
ณ ห้องประชุมสะแกกรัง 2 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุทัยธานี เขต 1
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0076.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0084.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0085.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0086.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0090.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0091.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0092.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0095.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0097.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0100.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0101.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0105.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0106.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0107.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0108.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0110.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0111.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0114.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0115.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0121.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0125.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0126.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0128.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0131.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0132.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0135.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0138.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0142.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0144.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0148.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0150.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0152.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0154.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0156.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0159.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0162.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0163.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0165.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0167.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0173.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0175.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0176.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0178.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0180.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0183.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0185.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0187.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0190.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0192.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0194.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0196.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0198.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0202.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0204.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0206.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/JOE0209.jpg)