![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.22_๒๓๑๒๒๒_43.jpg)
วัน ศุกร์ ที่ 22 ธันวาคม 2566 เวลา 09.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท มอบหมายให้ นายสายัณห์ สีคง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท พร้อมด้วยบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด เข้าร่วมประชุมคณะอนุกรรมการเกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษา ครั้งที่ 6/2566
ณ ห้องประชุมราชาวดี ชั้น 2 ศึกษาธิการจังหวัดอุทัยธานี
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.22_๒๓๑๒๒๒_3.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.22_๒๓๑๒๒๒_8.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.22_๒๓๑๒๒๒_18.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.22_๒๓๑๒๒๒_19.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.22_๒๓๑๒๒๒_28.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2023/12/LINE_ALBUM_2023.12.22_๒๓๑๒๒๒_30.jpg)