![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0005.jpg)
วัน จันทร์ ที่ 8 ตุลาคม 2566 เวลา 13.30 น. ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เป็นประธานการประชุม พร้อมด้วย นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท คณะกรรมการและบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ร่วมประชุมการย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครู สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน (การย้ายกรณีปกติ) ประจำปี พ.ศ. 2567 ครั้งที่ 1 รอบที่ 1 เพื่อพิจารณารายละเอียดตัวชี้วัดตามองค์ประกอบ สำหรับการย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครู สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปี พ.ศ. 2567
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0010.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0011.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0012.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0014.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0016.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0017.jpg)