![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0115.jpg)
วัน พุธ ที่ 10 มกราคม 2567 เวลา 09.00 น. สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท จัดประชุม อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท ครั้งที่ 1/2567 โดยมี พลเอก นุชิต ศรีบุญส่ง ประธานอนุกรรมการ เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย ดร.กนก ยนต์ชัย ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท นายวานนท์ นนทวงค์ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท และคณะอนุกรรมการ ใน อ.ก.ค.ศ.เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท เข้าร่วมประชุม เพื่อพิจารณาให้ความเห็นชอบเกี่ยวกับการบริหารงานบุคคลของเขตพื้นที่การศึกษา
ณ ห้องประชุมพุทธคุณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุทัยธานี ชัยนาท
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0117.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0119.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0120.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0122.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0124.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0126.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0128.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0129.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0132.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0134.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0136.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0137.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0139.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0141.jpg)
![](https://spmuncn.obec.site/wp-content/uploads/2024/01/JOE0143.jpg)